Onecoin Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Onecoin Việt Nam

- Cung cấp, cập nhật thông tin mới về Onecoin.- Tham gia thảo luận, đặt câu hỏi trợ giúp.- Gởi đáp thắc mắc, và hỗ trợ các vấn đề thao tác tài khoản onecoin.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin Empty
Bài gửiTiêu đề: HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin   HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin I_icon_minitimeSat Jan 30, 2016 3:20 pm

Các cách nâng cấp gói đầu tưBạn là một người đang muốn đầu tư với onecoin, Bạn đã giành nhiều thời gian để tìm hiểu về Onecoin mà chưa biết cách thế nào để nâng cấp góicủa mình trong onecoin. Bài viết này tôi sẽ hướng dẫn cho bạn 2 cách để mua Giftcode nhằm nâng cấp gói của mình.

HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin 1

Mua giftcode bằng Visa hoặc MasterCard

Hiện tại Onecoin đang có 5 gói đầu tư từ 130, 530, 1030, 3030 và 5030 Euro và bạn có thể sử dụng phương thức thanh toán bằng Visa hoặc MasterCard để nâng cấp các gói này
Khi bạn đã đăng ký cho mình một tài khoảng miễn phí để tìm hiểu những thông tin về đồng tiền điện tử Onecoin và bước tiếp theo để nâng cấp tài khoản thì bạn làm theo các bước sau:

Truy cập vào mục Giftcode:

Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình bằng username và pass mà bạn đã đăng ký, truy cập vào menu và đến mục GIFT CODE nếu bạn dùng giao diện tiếng anh, còn tiếng việt là Mã Dự Thưởng.

HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin 2

Chọn gói muốn nâng cấp

Ở đây bạn sẽ nhìn thấy hiển thị lên các gói mà bạn muốn nâng cấp, với việc nâng cấp lần đầu thì bạn chọn các gói ở trên 130 đến 5030 để mua, còn bạn đang có 1 gói nào rồi thì chọn các gói ở dưới từ 500 đến 5000 để nâng cấp tiếp theo cho tài khoản của mình. Kích vào Buy để tiến hành mua gói đó.
HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin 3

Chọn phương thức thanh toán là Credit Card

Sau khi bạn kích vào Buy thì sẽ hiện ra 1 giao diện mới, trong đó có 1 dòng ghi Giftcode: xxxxxxxxxx đây sẽ là đoạn giftcode bạn sử dụng sau khi bạn mua thành công gói đó và dùng nó để nâng cấp. Bạn kích vào ô bên dưới sẽ thấy 1 danh sách các phương thức hỗ trợ thanh toán. Với phần hướng dẫn này bạn chọn Credit Card để tiến hành thanh toán bằng Visa Hoặc MasterCard.

HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin 4

Nhập thông tin thẻ tín dụng của bạn

Bước tiếp theo bạn nhập thông tin của chủ thẻ để thanh toán, ở đây sẽ có một số thông tin quan trọng vì bậy bạn cần phải cẩn thận trong bước này để tránh cho người khác nhìn thấy và sử dụng thông tin thẻ của chúng ta.
HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin 5

Nhập mã xác nhận để thanh toán
Nhập mã xác nhận 3D để xác nhận việc thanh toán hoặc là mật khẩu của thẻ bạn để xác nhận bạn đồng ý thanh toán bằng phương thức này.

HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin 6

Xem hiển thị trong Giftcode để biết thành công chưa

Sau khi xác nhận việc thanh toán xong, bạn vào lại mục Giftcode và xem hiển thị bên phải của đoạn code bạn vừa mua, nếu có chữ Not Used có nghĩa là bạn đã mua thành công và hãy tiến hành nâng cấp cho gói bạn cần.
HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin 7

Mua Giftcode bằng Cash Account để  nâng cấp

Nếu bạn là một người làm hệ thống để phát triển Onecoin, giúp nhiều người có cơ hội đầu tư với mình thì bạn sẽ có một khoản hoa hồng mà công ty giành tặng riêng cho người phát triển hệ thống và công ty trả vào tài khoản Cash Account của bạn. Bạn có thể dùng nó để mua Giftcode để nâng cấp cho các thành viên trong đội nhóm của mình.

Cách mua bằng Giftcode

Các bước gần ban đầu tương tự như mua bằng Visa nhưng đến bước chọn Cash Account và bạn phải bảo đảm được là tiền trong Cash của bạn đủ cho gói bạn muốn mua
HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin C1

Nhập mật khẩu Mạnh "Trong" để xác nhận

Khi bạn tham gia đầu tư Onecoin bạn sẽ được công ty cho phép bạn đặt 2 mật khẩu, một mật khẩu để quản lý Backoffice và 1 mật khẩu để bạn giao dịch chuyển tiền. Vì vậy, khi bạn giao dịch chuyển tiền nay bạn hãy nhập mật khẩu để xác nhận.
HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin C2

Vậy là xong, sau khi bạn mua được giftcode của mình thì bạn sử dụng nó cho việc nâng cấp của đối tác của mình. Chúc bạn thành công khi đâu tư cùng Onecoin.
https://onecoinvn.forumvi.net

HD: Nâng Cấp Gói Đầu Tư Onecoin
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Báo Chí Nói Về Onecoin
» Độ Bảo Mật Onecoin
» Hướng Dẫn Mua - Bán Onecoin
» Lý Do Vì Sau Tôi Tham Gia Onecoin
» Giới Thiệu Về Onecoin